OPPO Reno update

OPPO Reno update नमस्कार मित्रांनो ओप्पो कंपनीने आणला आहे एक नवीन फोन,OPPO ने भारतात Reno 10 Pro 5G लॉन्च केला आहे. या फोनमध्ये तुम्हाला ट्रिपल रिअर कॅमेरा देण्यात आला आहे. जे 50MP + 8MP + 32MP आहे. यात 32 एमपी फ्रंट सेल्फी कॅमेरा आहे. या बजेटमध्ये फोनची थेट स्पर्धा OnePlus 11R, iQOO Neo 7 Pro आणि इतर फोनशी आहे.

अशी करा शंभर रुपयात शेतीची वाटणी

OPPO Reno 10 Pro 5G चे तपशील
या फोनमध्ये तुम्हाला Qualcomm Snapdragon 778G मजबूत प्रोसेसर मिळेल. यामध्ये तुम्हाला ट्रिपल रियर कॅमेरा मिळेल जो 50MP + 8MP + 32MP आहे. आणि त्याचा फ्रंट कॅमेरा 32 मेगापिक्सलचा आहे. त्याच्या डिस्प्लेबद्दल बोलायचे झाले तर त्याचा डिस्प्ले 6.7 इंच + AMOLED डिस्प्ले आहे. जे व्हिडिओ पाहण्यात एक उत्तम अनुभव देईल. तसेच, त्याची बॅटरी 4600mAh आणि 80W चार्जरसह येते.

अधिक माहितीसाठी येथे क्लिक करा

फोनची रचना चांगली आहे, त्याची रचना तुम्हाला कोणत्याही प्रकारे निराश करणार नाही. त्याच्या मागील पॅनलवर तुम्हाला गोळीच्या आकाराचा कॅमेरा सेटअप मिळेल. यामध्ये तुम्हाला वक्र डिस्प्ले मिळेल. तसेच या फोनचे वजन 185 ग्रॅम आहे धन्यवाद.

Leave a Comment

Close Help dada

Close Help dada