Mahindra Bolero neo

Mahindra Bolero neo : नमस्कार, मित्रहो आज आपण महिंद्रा बोलेरो न्यू या गाडीची संपूर्ण माहिती पाहणार आहोत तर पुन्हा एकदा एक नवीन आणि ताजा लेख, तुम्हा सर्वांचे हे सांगण्यास मनापासून स्वागत आहे की महिंद्रा बोलेरो बाजारात नवीन गाड्या लॉन्च करण्यावर अधिक भर देत आहे, त्याच कंपनीने जुन्या कार लॉन्च केल्या आहेत. नवीन अवतारात कार लॉन्च करण्याचे काम पूर्ण झाले आहे

सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा

Mahindra Bolero neo आम्ही तुम्हाला सांगूया की कंपनी सध्या महिंद्रा बोलेरो 9 प्लस लाँच करत आहे, हे महिंद्रा बोलेरोचे नवीन मॉडेल आहे. हे विशिष्ट वाहन 7-सीटरऐवजी 9-सीटर म्हणून लॉन्च केले जाईल आणि बसण्यासाठी एकदम झकास गाडी आहे.

Mahindra Bolero neo किमत पाहण्यासाठी इथे क्लिक करा.
महिंद्रा बोलेरो ही देशातील सर्वाधिक पसंतीची कार म्हणून ओळखली जात आहे हे आपणा सर्वांना माहीत आहेच, तिची दमदार कामगिरी आणि टिकाऊपणा आणि चांगल्या वैशिष्ट्यांमुळे कंपनीने बाजारपेठेत आपली ओळख कायम ठेवली आहे आणि अधिक माहितीसाठी हा लेख शेवटपर्यंत वाचा. पर्यंत
Mahindra Bolero neo महिंद्रा बोलेरो निओ प्लस वैशिष्ट्य

इंजिन: तुमच्या माहितीसाठी, मी तुम्हाला सांगतो की, जर आपण महिंद्रा बोलेरोच्या इंजिनबद्दल बोललो तर त्यात 1493cc चे इंजिन नमूद करण्यात आले आहे. या कारच्या बीएचपीबद्दल बोलायचे झाले तर या कारमध्ये 100.0 बीएचपी दिले जात आहे.

महत्वाची माहिती पहा क्लिक करुन.

सिटिंग: आणि आम्ही तुम्हाला सांगतो की, महिंद्रा बोलेरो निओ प्लसच्या कस्टमायझेशनबद्दल बोलताना, कंपनी त्यात एक नवीन फीचर लाँच करत आहे आणि कस्टमायझेशन वाढवण्याची घोषणा केली आहे, म्हणजेच 9-सीटर महिंद्रा बोलेरो न्यू प्लस लाँच केली जाईल. प्रकार.

मायलेज: आम्ही तुम्हाला महिंद्रा कंपनी महिंद्रा बोलेरो न्यू प्लसच्या आगामी नवीन कार मॉडेलबद्दल सांगतो, तर या कारचे मायलेज खूप चांगले असेल, या कारचे मायलेज 17.29 किमी असेल, जर आपण इंधन प्रकाराबद्दल बोललो तर तीच कार, तर ते डिझेल इंजिन असेल. जर आपण या कारच्या सिटी मायलेजबद्दल बोललो तर ती 12.08 आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की जर आपण या कारच्या आयाम क्षमतेबद्दल बोललो तर या कारची लांबी 3995 मिलीमीटर आणि रुंदी 1795 मिलीमीटर आहे, तर त्याच्या उंचीबद्दल बोलायचे तर उंची 1817 मिलीमीटर आहे.

आणि आम्ही तुम्हाला सांगतो की जर आपण गाडीच्या कमाल पॉवर BHP RPM बद्दल बोललो तर या कारमध्ये 12 BHP 3750 RPM दिले जाईल.

महिंद्रा बोलेरो निओ प्लस लॉन्च तारीख

तुमच्या माहितीसाठी, मी तुम्हाला सांगतो की, महिंद्रा बोलेरो न्यू प्लसची भारतात अनेक दिवसांपासून चाचणी सुरू आहे, महिंद्र बोलेरोचे चाहते पुढील महिन्यात लॉन्च केले जाऊ शकतात असे सांगत आहेत.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की महिंद्रा बोलेरो निओ प्लस शोरूमच्या किंमतीबद्दल बोलायचे झाल्यास, हा कर लोकांच्या बजेटमध्ये येईल किंवा 10.5 लाख ते 12 लाखांपर्यंत बाजारात उपलब्ध असेल अशी अपेक्षा आहे धन्यवाद.

Leave a Comment

Close Help dada

Close Help dada