Soyabean New Rate आजच्या सोयाबीनच्या भावात मोठे बदल पाहायला मिळाले पहा संपूर्ण जिल्ह्याचे बाजार भाव.

Soyabean New Rate नमस्कार मित्रांनो आज सोयाबीनच्या भाव मोठ्या प्रमाणात दबावत आहेत कारण सरकारने मागील काळात सोयाबीन आयात केल्यामुळे आज सोयाबीनचे भाव दबावत आहेत तसेच सर्व मंदीच्या काळात सोयाबीनने चांगला नफा कमावला आहे. आजच्या नवीनतम किंमती पहा. आजच्या पोस्टमध्ये, सोयाबीनच्या किमती व्यतिरिक्त, आम्ही तुम्हाला जवळपास सर्व सोयाबीनच्या किमतींची माहिती देणार आहोत. जर तुम्हाला पोस्टचा काही फायदा झाला तर आमच्या राजस्थान ब्रेकिंग वेबसाइटवर कोणतीही जबाबदारी राहणार नाही कारण आम्ही सोशल मीडिया आणि वर्तमान वृत्तपत्रांमधून सर्व माहिती घेतली आहे.

 

सोयाबीनचे Soyabean New Rate :
शेतकरी बांधवांनो, आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत की बाजारात सोयाबीनचा भाव काय असेल.सोयाबीनची आवक जवळपास सर्वच पिकांनुसार वाढताना दिसत आहे.बाजारात सोयाबीनचे भाव तेजीत आहेत. आजचे नवीनतम दर येथे पहा. आपल्या देशात सोयाबीनचे सर्वाधिक पीक घेतले जाते आणि मध्य प्रदेश हे पहिले राज्य आहे. जेथे सोयाबीनचे उत्पादन सर्वाधिक आहे. सोयाबीनचा नवा दर: सर्व मंदीच्या काळात सोयाबीनने भरभराट केली आहे. आजच नवीन किमती मिळवा, यासाठी शेतकरी बऱ्याच दिवसापासून सोयाबीन विकत नाहीत..

अधिक माहिती जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा.

सोयाबीनचे मोठ्या प्रमाणात उत्पादन झाले आहे. त्यामुळे शुक्रवारपासून बाजारात नवीन सोयाबीनची आवक सुरू झाली आहे. जुन्या सोयाबीनचीही सुमारे 6000 पोती बाजारात आली. नवीन सोयाबीन 3500 ते 4250 रुपये प्रतिक्विंटल दराने विकले गेल्याचे बाजारातील व्यापाऱ्यांनी सांगितले, आजच्या सोयाबीनला योग्य भाव मिळावा अशी शेतकऱ्याची अपेक्षा आहे कारण बऱ्याच दिवसापासून सोयाबीनचे भाव मंदीत आहेत आणि यंदा पावसाअभावी बरेच सोयाबीन वाया गेल्या आहेत त्यामुळे ज्या शेतकऱ्यांची सोयाबीन आलेली आहे त्यांना योग्य भाव मिळावा असे शेतकऱ्यांना वाटते.

Leave a Comment

Close Help dada

Close Help dada